ਸਿੱਖ ਕੋਮ ਦੀਆਂ ਮੰਗਾਂ  ਨੂੰ ਜਾਇਜ਼ ਠਹਿਰਾਂਦੇ ਹੋਏ ਸਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਨਿਆਂ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ

ਬਰਗਾੜੀ 16 ਜੂਨ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਔਲਖ) ਅੱਜ ਬਰਗਾੜੀ ਵਿੱਚ ਭਾਈ ਧਿਆਨ ਸਿੰਘ  ਮੰਡ ਦੁਆਰਾ ਬੇਅਦਬੀ ਮਾਮਲਾਂ  ਦੇ ਇੰਸਾਫ ਲਈ ਲਗਾਏ ਮੋਰਚੇ  ਦੇ ਸੋਲਵੇ ਦਿਨ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ  ਦੇ ਵਿਰੋਧੀ ਪੱਖ  ਦੇ ਨੇਤਾ ਸੁਖਪਾਲ ਸਿੰਘ  ਖੇਹਰਾ  ਦੇ ਨਾਲ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ  ਦੇ ਕਈ ਵਿਧਯਾਕ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕੁਲਤਾਰ ਸੰਧਵਾ , ਬਲਜਿੰਦਰ ਕੌਰ , ਮਾਸਟਰ ਬਲਦੇਵ ਸਿੰਘ  , ਪਿਰਮਲ ਸਿੰਘ  , ਨਿਰਮਲ ਸਿੰੱਘ ਵੱਲ ਮਨਜੀਤ ਸਿੰਘ  ਅਤੇ ਰੁਬਿੰਦਰ ਰੂਬੀ ਪੋਹੰਚੇ ਅਤੇ ਭਾਈ ਧਿਆਨ ਸਿੰੱਘ ਜਿਨ੍ਹਾਂ  ਮੰਗੋ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਬੈਠੇ ਹੈ ਉਸਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ ਉਹੀ ਸਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰੂ ਗਰੰਥ ਸਾਹਿਬ ਦੀ ਬੇਅਦਬੀ ਮਾਮਲੇ  ਦੇ ਅਸਲ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਫੜ ਕਰ ਜਨਤਾ  ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ । ਉਹੀ ਇਸ ਮੋਰਚੇ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਭਾਰੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਵੱਖ ਵੱਖ ਸਿੱਖ ਜਥੇਬੰਦੀਆ  ਦੇ ਲੋਕ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਏ ਇਸ ਵਕਤ ਮੀਡਿਆ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸੁਖਪਾਲ ਸਿੰਹ: ਖੇਹਰਾ ਨੇ ਕਿਹੇ ਦੇ ਤਿੰਨ ਸਾਲ ਤੋਂ ਸਿੱਖ ਕੋਮ ਬੇਅਦਬੀ ਮਾਮਲੇ  ਦੇ ਹੱਲ ਲਈ ਮੰਗ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਉਹੀ 2020 ਰੇਫਰੇਂਡਮ  ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਬਿਆਨ ਵਲੋਂ ਪਲਟਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹੇ ਦੇ ਉਂੰਹੋਨੇ ਕਦੇ ਵੀ 2020 ਰੇਫਰੇਂਡਮ  ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਨਹੀ ਬੋਲਿਆ ਅਤੇ ਉਹ ਭਾਰਤ  ਦੇ ਸੰਵਿਧਾਨ ਵਿੱਚ ਵਿਸਵਾਸ਼ ਰੱਖਦੇ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਅਖੰਡ ਭਾਰਤ  ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਹੈ ਨੇ ਦੇ ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਤੋਡ਼ਨ  ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਲੇਕਿਨ ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਸਿੱਖ ਕੋਮ  ਦੇ ਨਾਲ ਹੋ ਰਹੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਲੋਂ ਹੀ ਵਿਤਕਰੇ ਉੱਤੇ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਪਰਗਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹੇ ਦੇ ਪੰਜਾਬੀਆਂ  ਦੇ ਨਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਧਕੇਸ਼ਾਹੀ ਹੁੰਦੀ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨਕੋ ਹਕ਼  ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੰਗਰਸ਼ ਕਰਣਾ ਪਿਆ ਹੈ । ਉਹੀ ਕੇਪਟਨ  ਦੇ ਟਵੀਟ ਉੱਤੇ ਉਂੰਹੋਨੇ ਕਿਹੇ ਦੇ ਕੇਪਟਨ ਸਾਹਿਬ ਆਪਣੇ ਆਪ ਪੰਜਾਬੀ ਸੂਬੇ ਲਈ ਲੜਦੇ ਰਹੇ ਹੈ  ।  ਬੇਅਦਬੀ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸਿਰਸਾ ਡੇਰਿਆ ਸੱਚਾ ਸੌਦਾ ਦਾ ਹੱਥ ਹੋਣ  ਦੇ ਪੁਸ਼ਟੀ ਉੱਤੇ ਉਨਹੋਨੇ ਕਿਹੇ ਦੇ ਠੀਕ ਦੋਸ਼ੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਚਾਹੀਦਾ।